The Events Calendar - en to is translation catalogue (539 entries)

en: If you find that you aren't getting the level of service you've come to expect from Modern Tribe, shoot us an email at %s or tweet %s and tell us why. We'll do what we can to make it right.
is: Ef þér finnst þú ekki fá þá þjónustu sem þú áttir von á frá Modern Tribe, skjóttu á okkur tölvupósti á %s eða tísti %s og láttu okkur vita. Við munum gera allt sem við getum til að lagfæra.

en: More...
is: Meira...

en: Forums: Because Everyone Needs A Buddy
is: Spjall; allir þurfa vini

en: Not getting help?
is: Ertu ekki að fá hjálp?

en: Latest Version:
is: Nýjasta útgáfan:

en: Author:
is: Höfundur:

en: Requires:
is: Krefst:

en: Average Rating
is: Meðaltals einkunn

en: Based on %d rating | Based on %d ratings
is[0]: Miðað við %d einkunn
is[1]: Based on %d ratings

en: Give us 5 stars!
is: Gefðu okkur 5 stjörnur!

en: Premium Add-Ons
is: Premium viðbætur

en: (Coming Soon!)
is: (Kemur bráðum!)

en: News and Tutorials
is: Fréttir og leiðbeiningar

en: Network Settings
is: Netstillingar

en: This is where all of the global network settings for Modern Tribe's The Events Calendar can be modified.
is: Hérna eru mögulegt að breyta öllum net stillingum fyrir Modern Tribe The Events Calendar

en: Hide the following settings tabs on every site:
is: Fela þennan stillingar flipa á öllum síðum:

en: Address:
is: Heimilisfang:

en: City:
is: Borg:

en: Country:
is: Land:

en: State or Province:
is: Sýsla/svæði:

en: Select a State:
is: Fylki:

en: Postal Code:
is: Póstnúmer:

en: Show Google Map:
is: Sýna Google Map:

en: Show Google Maps Link:
is: Sýna Google Maps hlekk:

en: Title:
is: Titill:

en: Show:
is: Sýna:

en: Show widget only if there are upcoming events:
is: Sýna viðbót aðeins ef það er viðburður framundan:

en: Details
is: Upplýsingar

en: Event Tags:
is: Viðburðar merki:

en: Origin:
is: Uppruni:

en: Add to Google Calendar
is: Bæta við Google Calendar

en: Google Calendar
is: Google dagatal

en: Download .ics file
is: Niðurhala .ics skrá

en: <span>&laquo;</span> Previous Day
is: <span>&laquo;</span> Fyrri dagur

en: iCal Export
is: iCal flutningur

en: Next Day <span>&raquo;</span>
is: Næsti dagur <span>&raquo;</span>

en: Month's %s
is: %s mánaðar

en: Yesterday
is: Í gær

en: Week's %s
is: %s vikunnar

en: Tomorrow
is: Á morgun

en: Day's %s
is: %s dagsins

en: Category
is: Flokkur

en: Listed %s
is: Skráðir %s

en: Tags:
is: Merki:

en: Use this to share calendar data with Google Calendar, Apple iCal and other compatible apps
is: Nota þetta til að deila dagatali með Google Calendar, Apple iCal og öðrum sambærilegum snjall forritum

en: Loading %s
is: Hleð %s

en: You are running Version %s and deserve a hug :-)
is: Þú ert að nota %s útgáfu og átt hrós skilið :-)

en: Free
is: Frítt

en: Calendar powered by %sThe Events Calendar%s
is: Dagatal keyrt af %sThe Events Calendar%s

en: Upcoming %s
is: Komandi %s

en: Rate It
is: Gefðu einkunn

en: %1$s for %2$s - %3$s
is: %1$s fyrir %2$s - %3$s

en: PSST... Want a Discount?
is: Hey...viltu afslátt?

en: Past %s
is: Liðnir %s

en: We send out discounts to our core users via our newsletter.
is: Við veitum afslátt til notenda í fréttabréfinu.

en: %1$s for %2$s
is: %1$s fyrir %2$s

en: Sign Up
is: Skráðu þig

en: Your current Events URL is %s
is: URL viðburðar er %s

en: Looking for Something Special?
is: Ertu að leita að einhverju sértstöku?

en: You <strong>cannot</strong> use the same slug as above. The above should ideally be plural, and this singular.<br />Your single Event URL is like: %s
is: Þú <strong>mátt ekki</strong>nota sama slug og að ofan. Ofangreint ætti að vera í fleirtölu og þetta eintölu.<br/>URL staks viðburðar er eins og:%s

en: Community Events
is: Samfélags viðburðir

en: Filters
is: Síur

en: Column Headings
is: Dálka haus

en: Event Fields
is: Hlutar viðburða

en: News For Events Users
is: Upplýsingar fyrir þáttakendur viðburðar

en: Perform Import
is: Flytja inn

en: Keep The Events Calendar Core FREE
is: Tökum þátt í að halda The Events Calendar fríu

en: The Events Calendar: Import
is: The Events Calendar: Hlaða niður

en: 5 star ratings help us bring TEC to more users. More happy users mean more support, more features, and more of everything you know and love about The Events Calendar. We couldn't do this without your support.
is: Með því að gefa okkur 5 stjörnur tekst okkur að nálgast fleiri notendur. Því fleiri notendur, því betri og meiri aðstoð, möguleikar ofl sem þú vilt hafa í The Events Calendar. Við getum þetta ekki án þín.

en: Instructions
is: Leiðbeiningar

en: Rate it five stars today!
is: Gefðu okkur fimm stjörnur í dag!

en: Newsletter Signup
is: Skráðu þig fyrir fréttabréfinu

en: Import Settings
is: Stillingar fyrir niðurhal

en: Getting Started
is: Byrja hér

en: Published
is: Útgefið

en: Looking for More Features?
is: Ertu að leita að fleiri möguleikum?

en: Pending
is: Í  bið

en: Addons for Community, Tickets, Filters, Facebook and more.
is: Viðbætur fyrir Community, Tickets, Filters, Facebook og fleiri.

en: Draft
is: Uppkast

en: Support Resources
is: Hjálp

en: FAQs, Documentation, Tutorials and Forums
is: Algengar spurningar, skjöl og leiðbeiningar

en: Import Instructions
is: Innflutnings leiðbeiningar

en: Release Notes
is: Útgáfu upplýsingar

en: If your events have Organizers or Venues, please import those first.
is: Ef viðburðurinn er með skipuleggjanda eða vettvang, skráðu það fyrst.

en: Get the Skinny on the Latest Updates
is: Skoða nýjustu uppfærslur

en: To import organizers or venues:
is: Innskráning skipuleggjanda eða vettvang

en: Product Releases, Tutorials and Community Activity
is: Upplýsingar um vöru, leiðbeiningar og samfélagslegir starfsemi

en: Select the appropriate import type.
is: Veldu viðeigandi tegund.

en: Tribe Event Add-Ons
is: Tribe Event viðbætur

en: Upload a CSV file with one record on each line. The first line may contain column names (check the box below).
is: Hlaða niður CSV skrá með einni færslu á línu. Fyrsta línan getur verið nafn dálks (hakið við hér að neðan).

en: Version
is: Útgáfa

en: One column in your CSV should have the Organizer/Venue name. All other fields are optional.
is: Einn dálkur í CSV þarf að hafa nafn skipuleggjanda/vettvang. Öll önnur svæði eru valfrjáls.

en: Last Update
is: Síðast uppfært

en: After you upload your file, you'll have the opportunity to indicate how the columns in your CSV map to fields in The Events Calendar.
is: Eftir uppleðslu skjals, þá er tækifæri til að ákveða hvernig dálkarnir í CSV líta út.

en: Hide From %s Listings
is: Ekki sýna í %s lista

en: After importing your Organizers and Venues, import your Events:
is: Settu inn viðburði eftir að búið er að stofna skipuleggjanda og vettvang:

en: One column in your CSV should have the Event title. Another should have the Event start date. All other fields are optional.
is: Einn dálkur í CSV þarf að hafa nafn viðburðar. Næsti þarf að hafa dagsetningu viðburðar. Aðrir dálkar eru valfrjálsir.

en: Questions? <a href="%s">Watch the video</a>.
is: Spurningar? <a href="%s">Horfa á myndband</a>.

en: Time &amp; Date
is: Tími &amp; Dagsetning

en: Import Type:
is: Tegund:

en: CSV File:
is: CSV skrá:

en: All Day %s:
is: Heilsdags %s

en: Upload a properly formatted, UTF-8 encoded CSV file. Not sure if your file is UTF-8 encoded? Make sure to specify the character encoding when you save the file, or pass it through a <a href='http://i-tools.org/charset/exec?dest=utf-8&src=auto&download=1'>conversion tool</a>.
is: Hlaða inn rétt sniðnu UTF-8 encoded CSV skjali. Ef þú veist ekki hvað UTF-8 encoded er? Tilgreindu stafagerð þegar þú vistar skrá, eða settu hana inn hér <a href='http://i-tools.org/charset/exec?dest=utf-8&src=auto&download=1'>conversion tool</a>.

en: Start Date &amp; Time:
is: Upphafsdagsetning &amp; tími

en: This file has column names in the first row
is: Þessi skrá inniheldur nafn dálks í fyrstu röð

en: Import CSV File
is: Hlaða niður CSV skrá

en: End Date &amp; Time:
is: Enda dagsetning &amp; tími:

en: Import Result
is: Niðurstaða innflutnings

en: Location
is: Staðsetning

en: Import complete!
is: Niðurhali lokið!

en: %s Website
is: Vefsíða %s

en: Inserted: %d
is: Innsett: %d

en: Updated: %d
is: Uppfært: %d

en: %s Cost
is: Kostnaður %s

en: Skipped: %d
is: Sleppt: %d

en: Currency Symbol:
is: Mynt:

en: The import statistics above have the following meaning:
is: Tölfræði innflutts efnis hefur eftirfarandi merkingu:

[ctx: Currency symbol position]
en: Before cost
is: Fyrir kostnað

en: <ol><li><strong>Inserted:</strong> A new item was inserted successfully.</li><li><strong>Updated:</strong> An item was found with the same name and/or start date. The existing item was updated with the new value from the file.</li><li><strong>Skipped:</strong> A row was found in the CSV file that could not be imported. Please see below for the invalid rows.</li></ol>
is: <ol><li><strong>Innsett:</strong> Innsetning tókst.</li><li><strong>Updated:</strong> Efni fanst með sama nafn og/eða dagsetningu. Núverandi efni uppfært með nýrri skrá. </li><li><strong>Skipped:</strong> Röð í CSV skrá var ekki innflutt. Skoða röð hérna.</li></ol>

[ctx: Currency symbol position]
en: After cost
is: Eftir kostnað

en: Skipped row numbers: %s
is: Númer raða sem var sleppt: %s

en: Cost:
is: Verð:

en: Enter a 0 for %s that are free or leave blank to hide the field.
is: Skráið 0 fyrir %s sem ekki er tekið gjald fyrir eða skilið eftir autt.

en: %s Name:
is: %s Nafn:

en: Day Navigation
is: Stjórnun dags

en: Phone:
is: Sími:

en: Find out more
is: Lesa meira

en: Website:
is: Vefsíða:

en: %s List Navigation
is: %s leiðarkerfi

en: Email:
is: Netfang:

en: <span>&laquo;</span> Previous %s
is: <span>&laquo;</span> Fyrri %s

en: You may want to consider <a href="http://wordpress.org/plugins/tags/obfuscate">obfuscating</a> any e-mail address published on your site to best avoid it getting harvested by spammers.
is: Þú vilt kannski hugleiða <a href="http://wordpress.org/plugins/tags/obfuscate">obfuscating</a> netfang skráð á síðuna til að koma í veg fyrir ruslpóst.

en: Next %s <span>&raquo;</span>
is: Næsti %s <span>&raquo;</span>

en: %s Name Already Exists
is: Skráð nafn %s er til

en: Find %s
is: Finna %s

en: Event Summary
is: Samantekt viðburðar

en: Event Views Navigation
is: Skoða viðburði

en: Event Details
is: Upplýsingar um viðburð

en: View As
is: Skoða sem

en: Start Date / Time:
is: Upphafsdagsetning / tími:

en: %s Tags:
is: Tök %s:

en: End Date / Time:
is: Loka dagsetning / tími:

en: %s for
is: %s fyrir

en: Ticket Sales
is: MIðasala

en: Find out more »
is: Frekari upplýsingar »

en: (%d awaiting review) | (%d awaiting review)
is[0]: (%d bíður skoðunar)
is[1]: (%d bíða skoðunar)

en: Calendar Month Navigation
is: Leiðarkerfi mánaðar

en: Sold %d %s
is: Seldir %d %s

en: View 1 %1$s | View All %2$s %3$s
is[0]: Skoða 1 %1$s
is[1]: Skoða alla %2$s %3$s

en: Sold %d of %d %s
is: Seldir %d af %d %s

en: &laquo; All %s
is: &laquo; Alla %s

en: Tickets sold:
is: Seldir miðar:

en: Attendee List
is: Þáttakenda listi

en: Awaiting review:
is: Bíður skoðunar:

en: Your tickets
is: Miðinn þinn

en: Checked in:
is: Merkt við:

en: Ticket Type
is: Tegund miða

en: Send the attendee list by email
is: Senda þáttakendalista í tölvupósti

en: Purchaser
is: Kaupandi

en: Select a User:
is: Velja notenda:

en: View All %s
is: Skoða alla %s

en: Select...
is: Velja...

en: There are no upcoming %s at this time.
is: Það eru engir %s framundan á þessum tima.

en: or
is: eða

en: Email Address:
is: Netfang:

en: Edit
is: Leiðrétta

en: Edit in %s
is: Eyða í %s

en: View
is: Skoða

en: Sold %d
is: Selt %d

en: Sold %d of %d
is: Selt %d af %d

en: This event was created using Community Events. Are you sure you want to sell tickets for it?
is: Þessi viðburður var stofnaður í Community Events. Ertu viss um að þú viljir selja miða á þennan viðburð?

en: Upload image for the ticket header
is: Hlaða upp mynd fyrir miða haus

en: The maximum image size in the email will be 580px wide by any height, and then scaled for mobile. If you would like "retina" support use an image sized to 1160px wide.
is: Hámarks stærð á mynd er 580 pixlar á breidd sama hver hæðin er, aðlagað að farsíma. Ef þú vilt "retina" aðstoð notið þá mynd sem er 1160 pixlar á breidd.

en: Select an Image
is: Veljið mynd

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Add new ticket
is: Bæta við miða

en: Edit ticket
is: Lagfæra miða

en: Sell using:
is: Selja með:

en: Ticket Name:
is: Nafn á miða:

en: Ticket Description:
is: Lýsing á miða:

en: Price:
is: Verð:

en: (0 or empty for free tickets)
is: (0 eða autt fyrir fría miða)

en: Sale Price:
is: Verð:

en: (Current sale price - this can be managed via the product editor)
is: (Núverandi verð - hægt að breyta í vöru stjórnborði)

en: Start sale:
is: Hefja sölu:

en: End sale:
is: Ljúka sölu:

en: When will ticket sales occur? If you don't set a start/end date for sales, tickets will be available from now until the event ends.
is: Hvenær er miðasala? Ef ekki er sett upphafs og enda dagsetning fyrir söluna þá verða miðar í boði fram að lokum viðburðar.

en: Save this ticket
is: Geyma þennan viðburð

en: Default Events Template
is: Sjálgefið viðburðar sniðmát

en: Default Page Template
is: Sjálfgefið blaðsíðu sniðmát

en: Display Settings
is: Sýna stillingar

en: Basic Template Settings
is: Undirstöðu stillingar sniðmáts.

en: Default stylesheet used for events templates
is: Sjálfgefið stílblað sem notað er fyrir viðburðar sniðmát

en: Skeleton Styles
is: Einfalt útlit

en: Only includes enough css to achieve complex layouts like calendar and week view.
is: Inniheldur aðeins nægt css til þess að ná flóknu útliti líkt og dagatal og viku skoðunarham.

en: Full Styles
is: Fullt útlít

en: More detailed styling, tries to grab styles from your theme.
is: Ítarlegri útlits hönnun, dregur hönnun frá þema.

en: Tribe Events Styles
is: Tribe útlit

en: A fully designed and styled theme for your events pages.
is: Full hannað útlits þema fyrir viðburðar síður.

en: Events template
is: Viðburðar sniðmát

en: Choose a page template to control the appearance of your calendar and event content.
is: Veljið síðu sniðmát til að stýra útliti dagatals og viðburðar innihaldi.

en: Enable event views
is: Leyfa sýningu viðburðar

en: You must select at least one view.
is: Nauðsynlegt að velja í það minnsta einn viðburð

en: Default view
is: Sjálfgefin sýning viðburðar

en: Disable the Event Search Bar
is: Slökkva á leitarstiku viðburða

en: Check this to use the classic header.
is: Hakið hér til að nota classic haus.

en: Month view events per day
is: Mánaðar skoðunar útilit fyrir hvern dag

en: Date Format Settings
is: Stilling dasetningar

en: <p>The following three fields accept the date format options available to the php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Learn how to make your own date format here</a>.</p>
is: <p>Eftirfarandi þrjú svæði nota dagsetningar útlits möguleika sem er í  php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Lærðu að útbúa þitt eigið svæði hérna</a>.</p>

en: Date with year
is: Dagsetning með ári

en: Enter the format to use for displaying dates with the year. Used when showing an event from a past or future year, also used for dates in view headers.
is: Skráðu sniðmát sem nota á til sýningar á dagsetningu með ártali. Notað þegar sýna á viðburð sem er liðinn eða á eftir að gerast,  einnig notað fyrir dagsetningar í skoðunar haus.

en: Date without year
is: Dagsetning án árs

en: Enter the format to use for displaying dates without a year. Used when showing an event from the current year.
is: Skráðu sniðmát sem nota á til að sýna dagsetningu án árs. Notað til að sýna viðburð á þessu ári.

en: Month and year format
is: Mánaðar og árs snið

en: Enter the format to use for dates that show a month and year only. Used on month view.
is: Skráðu sniðmát sem nota á til að sýna dagsetningar sem sýna aðeins mánuð og ár. Notað í mánaðarútlits ham.

en: Date time separator
is: Dagsetn / tíma aðskilun

en: Enter the separator that will be placed between the date and time, when both are shown.
is: Skráðu skil sem verða á milli dagsetningar og tíma, þegar bæði eru sýnileg.

en: Time range separator
is: Aðskilin tímalengd

en: Enter the separator that will be used between the start and end time of an event.
is: Skráðu skil sem verða á milli byrjunar og loka tíma viðburðar.

en: Datepicker Date Format
is: Snið fyrir dagsetningar

en: Select the date format to use in datepickers
is: Velja sniðmát fyrir dagsetningar

en: Advanced Template Settings
is: Meiri sniðmát stillingar

en: Add HTML before event content
is: Bæta HTML á undan innihaldi viðburðar

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code before the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
is: Ef þú þekkir til HTML, þá getur þú bætt viðbótar forritun á undan viðburðar sniðmáti. Þetta gæti þurft við sum þemu til að hjálpa til við útlit.

en: Add HTML after event content
is: Bæta við HTML eftir innihald viðburðar

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code after the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
is: Ef þú þekkir til HTML, þá getur þú bætt viðbótar forritun á eftir viðburðar sniðmáti. Þetta gæti þurft við sum þemu til að hjálpa til við útlit.

en: Finding & extending your calendar.
is: Finna & bæta við dagatalið þitt.

en: Finding your calendar.
is: Finna dagatal.

en: Where's my calendar?
is: Hvar er dagatalið mitt?

en: Right here
is: Það er hér

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
is: Ertu að leyta að viðbótar virkni svo sem endurteknum viðburðum, sérsniðnu meta, samfélagslegum viðburðum, miðasölu ofl?

en: Check out the available add-ons
is: Skoða þær viðbætur sem í boði eru

en: We hope our plugin is helping you out.
is: Við vonum að þetta plugin okkar hjálpi þér.

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text-only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: See an example of the link
is: Sjá hér sýnishorn af tengli

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa  "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: Show The Events Calendar link
is: Sýna Events Calendar hlekk

en: General Settings
is: Almennar stillingar

en: Number of events to show per page
is: Fjöldi viðburða sjáanlegir per dag

en: Use Javascript to control date filtering
is: Nota Javascript til stýringar á síðu

en: This option is disabled when "Disable the Event Search Bar" is checked on the Display settings tab.
is: Þessi valkostur er ekki virkur þegar "Slökkva á leitarstiku viðburða" er valið í sýna stillingar flipa.

en: Enable live ajax for datepicker on front end (User submit not required).
is: Virkja live ajax fyrir datepicker á fram enda (Notenda val ekki skilyrði).

en: Show comments
is: Sýna skoðanir

en: Enable comments on event pages.
is: Virkja skoðanir á hverri viðburðarsíðu.

en: Include events in main blog loop
is: Bæta viðburðum við aðal blogg

en: Show events with the site's other posts. When this box is checked, events will also continue to appear on the default events page.
is: Sýna viðburði með öðru innleggi á síðu. Þegar hakað er við hér, þá munu viðburðir einnig sjást á sjálfgefnu viðburðarsíðunni.

en: Events URL slug
is: URL titill viðburðar

en: You cannot edit the slug for your events page as you do not have pretty permalinks enabled. The current URL for your events page is <a href="%s">%s</a>. In order to edit the slug here, <a href="%soptions-permalink.php">enable pretty permalinks</a>.
is: Ekki er hægt að breyta slug/titil á viðburðarsíðu þar sem þú hefur ekki pretty permalinks virkjað. Núverandi URL fyrir viðburðarsíðu er <a href="%s">%s</a>. In order to edit the slug here, <a href="%soptions-permalink.php">enable pretty permalinks</a>.

en: The slug used for building the events URL.
is: Stutti titillinn sem notaður er við innsetningu viðburðar URL.

en: Your current events URL is: %s
is: Núverandi viðburðar URL er: %s

en: Here is the iCal feed URL for your events:
is: Hérna er iCal URL fyrir viðburðinn:

en: Single event URL slug
is: Stutt URL fyrir stakan viðburð

en: The above should ideally be plural, and this singular.<br />Your single event URL is: %s
is: Ofangreint þarf helst að vera fleirtala og þetta eintala. <br />Your single event URL is: %s

en: End of day cutoff
is: Lok dags tímapunktur

en: Have an event that runs past midnight? Select a time after that event's end to avoid showing the event on the next day's calendar.
is: Hafa viðburð sem fer framyfir miðnætti? Stýra því hvenær dagur endar til að koma í veg fyrir að setja viðburð óvart yfir á næsta dag.

en: Default currency symbol
is: Sjálfgefið gjaldmiðils merki

en: Set the default currency symbol for event costs. Note that this only impacts future events, and changes made will not apply retroactively.
is: Stilling á sjálfgefnu gjaldmiðils merki fyrir kostnað viðburðar. Takið eftir, þetta hefur aðeins áhrif á komandi viðburði og breytingar sem gerðar eru verða ekki afturvirkar.

en: Currency symbol follows value
is: Mynt:

en: The currency symbol normally precedes the value. Enabling this option positions the symbol after the value.
is: Gjaldmiðils merki venjulega undanfari verðgildis. Virkjun þess möguleika staðsetur merki eftir verðgildi.

en: Map Settings
is: Korta stillingar

en: Enable Google Maps
is: Virkja Google Maps

en: Check to enable maps for events and venues.
is: Haka við til að heimila virkni korta á viðburði og viðburðastaðsetningu.

en: Google Maps default zoom level
is: Google Maps sjálfgefna zoom stilling

en: 0 = zoomed out; 21 = zoomed in.
is: 0 = zoomað út; 21 = zoomað inn.

en: Miscellaneous Settings
is: Ýmsar stillingar

en: Duplicate Venues &amp; Organizers
is: Afrita viðburð &amp; Skipuleggjanda

en: You might find duplicate venues and organizers when updating The Events Calendar from a pre-3.0 version. Click this button to automatically merge identical venues and organizers.
is: Mögulega sjást afritaðir viðburðir og staðsetningar þegar The Events Calendar er uppfært frá pre-3.0 útgáfu. Smellið hér til að sjálfkrafa sameina samskonar viðburðir og skipuleggjanda.

en: Debug mode
is: Leiðréttunar viðmót

en: Enable this option to log debug information. By default this will log to your server PHP error log. If you'd like to see the log messages in your browser, then we recommend that you install the %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.
is: Virkja þennan valkost til að skrá leiðréttar upplýsingar.  Þetta skráist sjálfkrafa á PHP serverinn sem error log. Ef þú vilt sjá þessar upplýsingar í vafra þá mælum við með að setja þetta inn %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.

en: Debug Bar Plugin
is: Villu leiðréttingar stiku viðbót

en: View Welcome Page
is: Skoða upphafssíðu

en: View Update Page
is: Skoða uppfærslusíðu

en: You need to upgrade!
is: Vinsamlega uppfærið!

en: You are up to date!
is: Premium Add-Ons Þú ert með nýjustu útgáfuna!

en: The Events Calendar: Eventbrite Tickets
is: The Events Calendar: Eventbrite miðar

en: The Events Calendar: Community Events
is: The Events Calendar: Viðburðir í hverfinu

en: The Events Calendar: Facebook Events
is: The Events Calendar: Facebook viðburðir

en: The Events Calendar: WooCommerce Tickets
is: The Events Calendar: WooCommerce miði

en: The Events Calendar: EDD Tickets
is: The Events Calendar: EDD miði

en: The Events Calendar: WPEC Tickets
is: The Events Calendar: WPEC miði

en: The Events Calendar: Shopp Tickets
is: The Events Calendar: Verslunar miði

en: The Events Calendar: Filter Bar
is: The Events Calendar: Sía

en: If this is your first time using The Events Calendar, you're in for a treat and are already well on your way to creating a first event. Here are some basics we've found helpful for users jumping into it for the first time:
is: Ef þetta er í fyrsta sinn sem þú notar The Events Calendar, þá áttu von á góðu og ert nú þegar komin vel á veg með þinn fyrsta viðburð. Hérna eru nokkur undirstöðu atriði sem við fundum til að hjálpa þér til að byrja:

en: %sOur New User Primer%s was designed for folks in your exact position. Featuring both step-by-step videos and written walkthroughs that feature accompanying screenshots, the primer aims to take you from zero to hero in no time.
is: %sOur New User Primer%s var hannaður fyrir fólk eins og þig, þar sem er bæði skref fyrir skref myndband og texti sem leiðir þig í gegnum möguleika kerfisins frá upphafi til enda.

en: %sInstallation/Setup FAQs%s from our support page can help give an overview of what the plugin can and cannot do. This section of the FAQs may be helpful as it aims to address any basic install questions not addressed by the new user primer.
is: %sInnsetning/Uppsetning FAQ%s frá stuðnings síðunni gefur yfirsýn yfir getu dagatalsins. Þessi hluti spurningarsíðunnar getur hjálpað þar sem farið er yfir grunn uppsetningar sem ekki eru annarsstaðar.

en: Otherwise, if you're feeling adventurous, you can get started by heading to the Events menu and adding your first event.
is: Að öðru leyti, ef þú vilt á vit ævintýra, þá getur þú byrjað með því að fara á viðburðar valmynd og sett inn þinn fyrsta viðburð.

en: We've redone our support page from the ground up in an effort to better help our users. Head over to our %sSupport Page%s and you'll find lots of great resources, including:
is: Við höfum endurhannað stuðningssíðuna frá grunni til að hjálpa notendum betur. Farðu yfir á %sSupport Page%s og þú finnnur mikið magn úrræða, td:

en: %sTemplate tags, functions, and hooks & filters%s for The Events Calendar &amp; Events Calendar PRO
is: %sSniðmáts merki, aðgerðir, krækjur & síur%s fyrir The Events Calendar &amp; Events Calendar PRO

en: %sFrequently Asked Questions%s ranging from the most basic setup questions to advanced themer tweaks
is: %sAlgengar spurningar%s allt frá spurningum um uppsetningu, yfir í flóknari aðgerðir

en: %sTutorials%s written by both members of our team and users from the community, covering custom queries, integration with third-party themes and plugins, etc.
is: %sKennsluefni%s skrifað af okkar meðlimum ásamt notendum á vörunni, sem ná yfir algengar fyrirspurnir, samþættingu við vöru frá þriðja aðila oþh.

en: Release notes for painting an overall picture of the plugin's lifecycle and when features/bug fixes were introduced.
is: Upplýsingar sem sýna heildar líftíma vörunnar og hvenær viðbótum/lagfæringar voru kynntar.

en: %sAdd-on documentation%s for all of Modern Tribe's official extensions for The Events Calendar (including WooTickets, Community Events, Eventbrite Tickets, Facebook Events, etc)
is: %sGögn með viðbótum%s fyrir allar Modern Tribe viðbætur vegna The Events Calendar (ásamt WooTickets, Community Events, Eventbrite Tickets, Facebook Events, oþh)

en: We've also got a %sModern Tribe UserVoice%s page where we're actively watching for feature ideas from the community. If after playing with the plugin and reviewing the resources above, you're finding a feature isn't present that should be, let us know. Vote up existing feature requests or add your own, and help us shape the future of the products business in a way that best meets the community's needs.
is: Við erum einnig með %sModern Tirbe notenda rödd%s síðu þar sem við erum að hlusta á notendur vörunnar. Þegar þú hefur skoðað vöruna og sérð einhverja virkni sem þú vilt hafa, láttu okkur vita. Veldu einhverja virkni sem þegar er á listanum eða bættu þinni við og hjálpaðu okkur að laga vöruna þannig að hún virki sem best.

en: Written documentation can only take things so far...sometimes, you need help from a real person. This is where our %ssupport forums%s come into play.
is: Skriflegar leiðbeiningar eru ágætar á sinn hátt en stundum viltu heyra í einhverjum. Þá hefur þú samband við %ssupport forums%s síðuna okkar.

en: Users of the free The Events Calendar should post their support concerns to the plugin's %sWordPress.org support forum%s. While we are happy to help identify and fix bugs that are reported at WordPress.org, please make sure to read our %ssupport expectations sticky thread%s before posting so you understand our limitations.
is: Notendur fríu útgáfu The Events Calendar skulu beina fyrirspurnum varðandi vöruna %sWordPress.org support forum%s. Þrátt fyrir að við séum ávallt reiðubúin til að aðstoða og lagfæra það sem kemur á WordPress.org, þá vinsamlega lestu %ssupport expectations sticky thread%s áður en þú skráir eittvhað þar til að skilja okkar takmörk.

en: We hit the WordPress.org forum throughout the week, watching for bugs. If you report a legitimate bug that we're able to reproduce, we will log it and patch for an upcoming release. However we are unfortunately unable to provide customization tips or assist in integrating with 3rd party plugins or themes.
is: Við skoðum WordPress.org hjálpar síðuna reglulega í leit að villum. Ef þú skráir lögmæta villu sem við getum sannreynt, þá skráum við það og lagfærum fyrir næstu uppfærslu. Hins vegar getum við ekki aðstoðað við sérsnið eða samþættingu við vöru frá þriðja aðila.

en: If you're a user of The Events Calendar and would like more support, please %spurchase a PRO license%s. We hit the PRO forums daily, and can provide a deeper level of customization/integration support for paying users than we can on WordPress.org.
is: Ef þú ert notandi á The Events Calendar og vilt frekari aðstoð, vinsamlega %spurchase a PRO license%s. Við skoðum PRO athugasemda síðuna daglega, og getum veitt frekari aðstoð við sérsnið og aðlögun fyrir þessa notendur.

en: Unnamed Venue
is: Nafnlaus staðsetning

en: Welcome to The Events Calendar
is: Velkomin (n) á The Events Calendar

en: Thanks for Updating The Events Calendar
is: Takk fyrir að uppfæra

en: %s Categories
is: %s Flokkar

en: Start Date
is: Upphafsdagsetning

en: End Date
is: Loka dagsetning

en: All %s
is: Allt %s

en: Start:
is: Byrja:

en: End:
is: Enda:

en: Date:
is: Dagsetn:

en: Time:
is: Tími

en: Click to view a Google Map
is: Smellið til að skoða Google Map

en: Merge Duplicates
is: Sameina afritun

en: Event Add-Ons
is: Viðbætur viðburða

en: This calendar is powered by The Events Calendar.
is: Þetta dagatal er keyrt á The Events Calendar.

en: Rate <strong>The Events Calendar</strong> <a href="%1$s" target="_blank">&#9733;&#9733;&#9733;&#9733;&#9733;</a> on <a href="%1$s" target="_blank">WordPress.org</a> to keep this plugin free.  Thanks from the friendly folks at Modern Tribe.
is: Gefðu okkur bestu einkunn <strong>The Events Calendar</strong> <a href="%1$s" target="_blank">&#9733;&#9733;&#9733;&#9733;&#9733;</a> on <a href="%1$s" target="_blank">WordPress.org</a> til að halda þessu fríu. Þakklæti frá vingjarnlega fólkinu hjá Modern Tribe.

en: Invalid field type specified
is: Ógild tegund svæðis ákveðin

en: No radio options specified
is: Enginn útvarps valmöguleiki ákveðinn

en: No checkbox options specified
is: Enginn valglugga möguleiki ákveðinn

en: No select options specified
is: Enginn valinn valkostur ákveðinn

en: Import
is: Flytja inn

en: The file went away. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: General
is: Flokkur

en: Import: CSV
is: Flytja inn: CSV

en: We were unable to process your request. Please try again.
is: Ekki var hægt að verða við beiðni. Vinsamlega reyndu aftur.

en: <p>The following fields are required for a successful import:</p>
is: <p>Eftirfarandi svæði eru nauðsynleg:</p>

en: Do Not Import
is: Ekki flytja inn

en: Event Name
is: Nafn viðburðar

en: Event Description
is: Lýsing á viðburði:

en: Event Start Date
is: Upphafsdagsetning viðburðar

en: Event Start Time
is: Upphafstími viðburðar

en: Event End Date
is: Loka dagsetning viðburðar

en: Event End Time
is: Lokatími viðburðar

en: All Day Event
is: Heilsdags viðburður

en: Event Venue Name
is: Nafn staðsetningar:

en: Event Organizer Name
is: Nafn skipuleggjanda:

en: Event Show Map Link
is: Sýna viðburð á korti:

en: Event Show Map
is: Kort fyrir viðburð

en: Event Cost
is: Kostnaður viðburðar

en: Event Category
is: Viðburðar flokkur

en: Event Website
is: Vefsíða viðburðar

en: Venue Name
is: Nafn staðsetningar:

en: Venue Country
is: Veldu land:

en: Venue Address
is: Heimilisfang vettvangs:

en: Venue Address 2
is: Heimilisfang vettvangs 2

en: Venue City
is: Staðsetning borg/bær

en: Venue State/Province
is: Sýsla/svæði:

en: Venue Zip
is: Póstnúmer

en: Venue Phone
is: Símanúmer viðburðar:

en: Venue Website
is: Vefsíða vettvangs

en: Organizer Name
is: Nafn skipuleggjanda:

en: Denmark
is: Danmark

en: Organizer Email
is: Netfang skipuleggjanda

en: Organizer Website
is: Vefsíða skipuleggjanda

en: Organizer Phone
is: Sími skipuleggjanda

en: No importer defined for %s
is: Ekkert skilgreint fyrir %s

en: Missing required fields in row %d.
is: Vantar nauðsynleg svæði í röð %d.

en: Failed to import record in row %d.
is: Ekki tókst að flytja gögn frá röð %d

en: %s (post ID %d) updated.
is: %s (post ID %d) uppfært.

en: %s (post ID %d) created.
is: %s (post ID %d) búið til.

en: Temporary file not found. Could not save %s.
is: Tímabundið skjal finnst ekki. Get ekki vistað %s.

en: Could not save %s.
is: Gat ekki vistað %s.

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: A widget that displays upcoming events.
is: Síðuhlutur, sem sýnir komandi viðburði.

en: Events List
is: Listi viðburða

en: Upcoming Events
is: Komandi viðburðir

en: Venues
is: Staðsetningar

en: Venue
is: Staðsetning

en: Organizers
is: Skipuleggjendur

en: Organizer
is: Skipuleggjandi

en: Events
is: Viðburðir

en: Event
is: Viðburður

en: month
is: mánuður

en: list
is: skrá

en: upcoming
is: komandi

en: past
is: liðinn

en: day
is: dagur

en: today
is: í dag

en: Initializing Tribe Events on %s
is: Frumstilla Tribe Events á %s

en: Your version of The Events Calendar is not up-to-date with one of your The Events Calendar add-ons. Please %supdate now.%s
is: Þessi útgáfa af The Events Calendar er ekki í samræmi við eina af The Events Calendar vibótum. Vinsamlega %supdate now.%s

en: The following plugins are out of date: <b>%s</b>. All add-ons contain dependencies on The Events Calendar and will not function properly unless paired with the right version. %sLearn More%s.
is: Eftirfarandi viðbætur eru útrunnar: <b>%s</b>.  Allir aukahlutir eru háðir The Events Calendar og virka ekki rétt nema að vera með réttar útgáfur. %sLesa meira%s.

en: Licenses
is: Skírteini

en: <p>The license key you received when completing your purchase from %s will grant you access to support and updates until it expires. You do not need to enter the key below for the plugins to work, but you will need to enter it to get automatic updates. <strong>Find your license keys at <a href="%s" target="_blank">%s</a></strong>.</p> <p>Each paid add-on has its own unique license key. Simply paste the key into its appropriate field on below, and give it a moment to validate. You know you're set when a green expiration date appears alongside a "valid" message.</p> <p>If you're seeing a red message telling you that your key isn't valid or is out of installs, visit <a href="%s" target="_blank">%s</a> to manage your installs or renew / upgrade your license.</p><p>Not seeing an update but expecting one? In WordPress, go to <a href="%s">Dashboard > Updates</a> and click "Check Again".</p>
is: <p> Leyfislykill sem þú fékkst við kaupin frá %s veitir þér aðgang að aðstoð og uppfærslum þangað til það rennur út. Þú þarft ekki að skrá númerið hér að neðan svo að plugin virki, en þú þarft að skrá það til að fá sjálfvirkar uppfærslur, <strong>Find your license keys at <a href="%s" target="_blank">%s</a></strong>.</p> <p> Hver keypt viðbót hefur sinn leyfislykil. Einfaldlega skráið leyfislykilinn í viðeigandi svæði og dokið við. Þú veist að allt er klárt þegar grænn litur birtist við hliðina á "valid" skilaboðum.</p> <p>If you're seeing a red message telling you that your key isn't valid or is out of installs, visit <a href="%s" target="_blank">%s</a> to manage your installs or renew / upgrade your license.</p><p>Not seeing an update but expecting one? In WordPress, go to <a href="%s">Dashboard > Updates</a> and click "Check Again".</p>

en: Display
is: Sýna

en: Help
is: Hjálp

en: Sorry, The Events Calendar requires WordPress %s or higher. Please upgrade your WordPress install.
is: The Events Calendar þarf WordPress %s eða nýrra. Vinsamlega uppfærið Word Press.

en: Sorry, The Events Calendar requires PHP %s or higher. Talk to your Web host about moving you to a newer version of PHP.
is: Afsakið, The Events Calendar þarf PHP %s or higher. Hafið samband við hýsingaraðila til að uppfæra í nýrri útgáfu af PHP.

en: category
is: flokkur

en: Add New
is: Bæta við nýjum

en: Add New %s
is: Bæta við nýjum %s

en: Edit %s
is: Lagfæra %s

en: New %s
is: Ný %s

en: View %s
is: Skoða %s

en: Search %s
is: Leita %s

en: No %s found
is: Enginn %s finnst

en: No %s found in Trash
is: Enginn %s finnst í ruslafötu

en: %s Category
is: %s Flokkur

en: Search %s Categories
is: Leita að %s flokkum

en: All %s Categories
is: Allir %s flokkar

en: Parent %s Category
is: Yfir %s flokkur

en: Parent %s Category:
is: Yfir %s flokkur:

en: Edit %s Category
is: Lagfæra %s flokk

en: Update %s Category
is: Uppfæra %s flokk

en: Add New %s Category
is: Bæta við nýjum %s flokki

en: New %s Category Name
is: Nafn nýja %s flokks

en: %1$s updated. <a href="%2$s">View %3$s</a>
is: %1$s uppfært. <a href="%2$s">Skoða %3$s</a>

en: Custom field updated.
is: Sérsniðið svæði uppfært.

en: Custom field deleted.
is: Sérsniðnu svæði eytt.

en: %s updated.
is: %s uppfært.

en: %1$s restored to revision from %2$s
is: %1$s enduruppsettur eftir lagfæringu frá %2$s

en: Event published. <a href="%1$s">View %2$s</a>
is: Viðburður skráður. <a href="%1$s">Skoða %2$s</a>

en: %s saved.
is: %s vistað.

en: %1$s submitted. <a target="_blank" href="%2$s">Preview %3$s</a>
is: %1$s innsett. <a target="_blank" href="%2$s">Forskoða %3$s</a>

en: %1$s scheduled for: <strong>%2$s</strong>. <a target="_blank" href="%3$s">Preview %4$s</a>
is: %1$s áætlaðir fyrir: <strong>%2$s</strong>. <a target="_blank" href="%3$s">Forskoða %4$s</a>

en: %1$s draft updated. <a target="_blank" href="%2$s">Preview %3$s</a>
is: %1$s uppkast uppfært. <a target="_blank" href="%2$s">Forskoða %3$s</a>

en: %s restored to revision from %s
is: %s endurstilltur að breytingum frá %s

en: %s published.
is: %s birt.

en: %s submitted.
is: %s innsent.

en: %s scheduled for: <strong>%2$s</strong>.
is: %s áætlað fyrir: <strong>%2$s</strong>.

en: %s draft updated.
is: %s uppkast uppfært.

en: Use Saved %s:
is: Nota vistaða %s:

en: Without a defined location your event will not display a <a href="https://support.google.com/webmasters/answer/164506" target="_blank">Google Rich Snippet</a> on the search results.
is: Án skilgreindrar staðsetningar mun viðburðurinn ekki sýna <a href="https://support.google.com/webmasters/answer/164506" target="_blank">Google Rich Snippet</a> í leitarniðurstöðu.

en: Use New %s
is: Nota nýja %s

en: My %s
is: Mitt %s

en: Available %s
is: Lausar %s

en: No saved %s exists.
is: Engin vistuð %s til.

en: Next
is: Næsti

en: Prev
is: Fyrri

en: Today
is: Í dag

en: Done
is: Lokið

en: Network
is: Net

en: Date out of range.
is: Dagsetning utan tímabils.

en: %s Options
is: %s möguleikar

en: %s Information
is: %s Upplýsingar

en: Support
is: Aðstoð

en: View All Add-Ons
is: Skoða allar viðbætur

en: News from Modern Tribe
is: Fréttir frá Modern Tribe

en: Additional Functionality
is: Viðbótar virkni

en: Looking for additional functionality including recurring events, ticket sales, publicly submitted events, new views and more?
is: Ertu að leyta að viðbótar virkni svo sem endurteknum viðburðum, miðasölu, innsendum viðburðum, ofl?

en: Check out the <a href="%s">available add-ons</a>.
is: Kíktu á <a href="%s">fáanlegar viðbætur</a>.

en: View Calendar
is: Skoða dagatal

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: Settings
is: Stillingar

en: Calendar
is: Dagatal

en: List
is: Listi

en: Month
is: Mánuður

en: Day
is: Dagur

en: Search
is: Leita að viðburði

en: Date
is: Dagsetning

en: %s In
is: %s í

en: %s From
is: %s Frá

en: Day Of
is: Dagurinn

en: Once Every 30 Mins
is: Á 30 mínútna fresti

en: Error
is: Villa

en: License Key
is: Númer leyfis

en: A valid license key is required for support and updates
is: Virkur leyfislykill er nauðsynlegur fyrir aðstoð og uppfærslur

en: License key(s) updated.
is: Notendaleyfi uppfært

en: Sorry, key validation server is not available.
is: Afsakið, næst ekki að staðfesta lykil.

en: Sorry, this key is expired.
is: Afsakið, þetta leyfi er útrunnið.

en: Sorry, this key is out of installs.
is: Afsakið, þetta leyfi getur ekki sett upp fleiri.

en: Why am I seeing this message?
is: Af hverju fæ ég þessi skilaboð?

en: Sorry, this key is not valid.
is: Afsakið, þetta leyfi er ekki virkt.

en: Valid Key! Expires on %s
is: Virkur leyfislykill! Rennur út %s

en: Hmmm... something's wrong with this validator. Please contact <a href="%s">support.</a>
is: Hmmm... eitthvað að þessu. Hafðu samband <a href="%s">support.</a>

en: The Events Calendar Settings
is: The Events Calendar stillingar

en: Events Settings
is: Viðburðar stillingar

en: %s Settings
is: %s stillingar

en: You've requested a non-existent tab.
is: Þú hefur beðið um flipa sem er ekki til.

en:  Save Changes
is: Vista breytingar

en: You don't have permission to do that.
is: Þú hefur ekki heimild til að gera þetta.

en: The request was sent insecurely.
is: Beiðni var send ótryggilega.

en: The request wasn't sent from this tab.
is: Beiðni var ekki send frá flipa.

en: Your form had the following errors:
is: Eftirfarandi villur voru á beiðni:

en: None of your settings were saved. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: The above setting was not saved. Other settings were successfully saved. | The above settings were not saved. Other settings were successfully saved.
is[0]: Stilling að ofan var ekki vistuð. Aðrar stillingar voru vistaðar.
is[1]: Stillingar að ofan voru ekki vistaðar. Aðrar stillingar voru vistaðar.

en: There are no fields setup for this tab yet.
is: Það eru engin svæði uppsett fyrir þennan flipa.

en: Sometimes it's hard to tell what's going wrong without knowing more about your system steup. For your convenience, we've put together a little report on what's cooking under the hood.
is: Stundum reynist erfitt að vita hvað er að án þess að vita meira um kerfið. Til einföldunar höfum við sett saman litla skýrslu um það sem er að gerast.

en: If you suspect that the problem you're having is related to another plugin, or we're just plain having trouble reproducing your bug report, please copy and send all of this to our support team.
is: Ef þig grunar að vandamálið hjá þér sé tengt annari viðbót, eða við hreinlega náum ekki að framkalla sömu villu, vinsamlega sendu okkur afrit af villunni og sendu okkur.

en: System Information
is: Upplýsingar kerfis

en: Unknown or not set
is: Óþekkt eða ekki skráð

en: All Day
is: Allan daginn

en: Ongoing
is: Áframhaldandi

en: No matching %s listed under %s scheduled for <strong>%s</strong>. Please try another day.
is: Engir sambærilegir %s skráðir undir %s áætlaðir fyrir <strong>%s</strong>.  Vinsamlega reynið aðra dagsetningu.

en: No %s scheduled for <strong>%s</strong>. Please try another day.
is: Engir %s áætlaðir fyrir <strong>%s</strong>.  Vinsamlega reynið aðra dagsetningu.

en: There were no results found for <strong>"%s"</strong> this month. Try searching next month.
is: Engin niðurstaða finnst fyrir <strong>"%s"</strong> þennan mánuð. Reyndu leit í næsta mánuði.

en: There were no results found.
is: Engar niðurstöður fundust fyrir <strong>"%s"</strong>.

en: There were no results found for <strong>"%s"</strong>.
is: Engar niðurstöður fundust fyrir <strong>"%s"</strong>.

en: No results were found for %s in or near <strong>"%s"</strong>.
is: Engin niðurstaða fannst fyrir %s í eða nálægt <strong>"%s"</strong>.

en: No upcoming %s listed under %s. Check out upcoming %s for this category or view the full calendar.
is: Engir nýjir %s skráðir undir %s. Skoðið nýja %s í þessum flokki eða skoðið dagatal.

en: No matching %s listed under %s. Please try viewing the full calendar for a complete list of %s.
is: Engir sambærilegir %s skráðir undir %s. Vinsamlega skoðið alla skráða %s í dagatali.

en: No previous %s
is: Enginn fyrri %s

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: %s
is: Sniðmáts yfirskrifun skal flytja í rétta undirskrá: %s

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: tribe_get_template_part('%s')
is: Sniðmáts yfirskrifun skal flytja í rétta undirskrá; tribe_get_template_part('%s')

en: Order #
is: Pöntun #

en: Order Status
is: Staða pöntunar

en: Purchaser name
is: Nafn kaupanda

en: Purchaser email
is: Netfang kaupanda

en: Ticket type
is: Tegund miða

en: Ticket #
is: Miða #

en: Security Code
is: Öryggis kóði

en: Check in
is: Innskráning

en: Undo Check in
is: Bakfæra innskráningu

en: Print
is: Prenta

en: Email
is: Netfang

en: Export
is: Flytja

en: Filter by purchaser name, ticket #, order # or security code
is: Sía eftir nafni kaupenda, miða númer, pöntunar númer eða kennitölu

en: Delete
is: Eyða

en: Tickets
is: Miðar

en: Ticket header image
is: Mynd á miðahaus

en: Set as ticket header
is: Setja sem mynd á miðahaus

en: Your ticket has been saved.
is: Miðinn hefur vistast.

en: Your ticket has been deleted.
is: Miða hefur verið eytt.

en: See who purchased tickets to this event
is: Sjá hver hefur keypt miða á þennan viðburð

en: Attendees
is: Boðsgestir

en: You need to select a user or type a valid email address
is: Þú verður að velja notenda eða skrá gilt netfang

en: Sending...
is: Sendi...

en: Columns
is: Dálkar

en: You can use Screen Options to select which columns you want to see. The selection works in the table below, in the email, for print and for the CSV export.
is: Notið "Screen Options" til að velja hvaða dálkar sjást. Þetta val virkar með töflunni hér fyrir neðan, í tölvupósti, prentun og fyrir CSV flutning.

en: Yes
is: Já

en: attendees
is: þáttakendur

en: Attendee List for: %s
is: Þáttakenda listi: %s

en: Invalid or incomplete field passed
is: Ógild eða ófullnægjandi svæði ekki fyllt

en: Field ID:
is: Svæðis ID:

en: Non-existant field validation function passed
is: Virkni svæðis sem ekki er til ekki fyllt

[ctx: non-existant function name passed for field validation]
en: with function name:
is: með nafni virknis:

en: %s must contain numbers and letters only
is: %s má aðeins innihalda tölur og bókstafi

en: %s must contain numbers, letters and dots only
is: %s má aðeins innihalda tölur, bókstafi og punkta

en: %s must be a positive number.
is: %s verður að vera slétt tala.

en: %s must be a valid slug (numbers, letters, dashes, and underscores).
is: %s verður að vera gilt gildi (tölur, bókstafir, bandstirk eða undirstrik).

en: %s must be a valid absolute URL.
is: %s verður að vera gilt endanlegt URL.

en: %s must have a value that's part of its options.
is: %s verður að vera gildi sem er hluti af valkosti.

en: Comparison validation failed because no comparison value was provided, for field %s
is: Samanburðar skráning tókst ekki þar sem engin samanburðar gildi voru tilgreind fyrir svæði %s

en: %s cannot be the same as %s.
is: %s má ekki vera sama og %s.

en: %s cannot be a duplicate
is: %s má ekki vera afrit

en: %s must be a number or percentage.
is: %s verður að vera tala eða prósenta.

en: %s must be a number between 0 and 21.
is: %s verður að vera tala á milli 0 og 21.

en: %s must consist of letters, numbers, dashes, apostrophes, and spaces only.
is: %s verður að innihalda bókstafi, tölur, bandstrik, úrfellingarmerki og bil.

en: %s must consist of letters, spaces, apostrophes, and dashes.
is: %s verður að vera bókstafir, bil, úrfellingarmerki og bandstrik.

en: %s must consist of 5 numbers.
is: %s verður að innihalda 5 tölustafi.

en: %s must be a phone number.
is: %s verður að vera símanúmer.

en: Country List must be formatted as one country per line in the following format: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.
is: Landslisti verður að  vera með aðeins eitt land í línu og líta svona út: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.

en: Select a Country:
is: Veldu land:
